Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tin nóng như bánh bao

2 posters

Go down

tin nóng như bánh bao Empty tin nóng như bánh bao

Bài gửi by thanhlan Mon Nov 23, 2009 6:51 pm

chán thiệt đó tui đưa tin nóng hổi mà biến đi đâu mất tiêu hà: lớp mình vào xem hình Triết mà xem kìa, nó dành lấy bánh sinh nhật của cháu nó để chụp rồi tung lên mạng kìa bà "Dì" này hư wá đi mất .có tin nóng thứ 2 của "bà lùn" lớp mình kìa.chuẩn bị cưới chồng Hàn Guốc rồi đấy chuẩn bị tiền nha. Tin này từ báo "lá Xà lách".
thanhlan
thanhlan

Điểm : 5264
Uy tín : 0

tin nóng như bánh bao Empty Tin vịt hay là thiệt đó

Bài gửi by nguyenngocchinh Sun Nov 29, 2009 2:42 pm

thanhlan đã viết:chán thiệt đó tui đưa tin nóng hổi mà biến đi đâu mất tiêu hà: lớp mình vào xem hình Triết mà xem kìa, nó dành lấy bánh sinh nhật của cháu nó để chụp rồi tung lên mạng kìa bà "Dì" này hư wá đi mất .có tin nóng thứ 2 của "bà lùn" lớp mình kìa.chuẩn bị cưới chồng Hàn Guốc rồi đấy chuẩn bị tiền nha. Tin này từ báo "lá Xà lách".
Triết dành bánh sinh nhật của cháu là chuyện bình thường thôi. Razz Razz Razz Razz Razz Mad Mad Mad Twisted Evil
Ko có hình ảnh gì cả khó tin qua................................... affraid affraid affraid affraid affraid affraid
nguyenngocchinh
nguyenngocchinh

Điểm : 5526
Uy tín : 2

0987735678 http://www.t13tin.com

- Similar topics