Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nếu bạn nào thích thì mình nhường hết cho!!! lớp trưởng cũng nhường luôn

2 posters

Go down

nếu bạn nào thích thì mình nhường hết cho!!! lớp trưởng cũng nhường luôn Empty Mời bạn Cường Đề bên T13TPM về làm lớp trưởng T13TVT

Bài gửi by huynhdinhcuong Mon Nov 16, 2009 8:28 pm

Cường Kiện ơi !
Cường nói TVT mời Cường Đề về làm lớp trưởng đi .
Lương ko cần cao!
10 chai/1 tháng thôi
Cường Đề cam đoan là TVT sẽ yên ổn lắm(trong lúc học trên lớp).
Cường Đề cam đoan là TVT sẽ đánh nhau và cãi lộn liên tục(vì Cường bắt chước người tiền nhiệm mà)
Cường Đề cam đoan là TVT sẽ luôn luôn ổn định về tiền bạc(vì tiền của lớp Cường sẽ tiêu hết nên ko mất lòng ai cả, khoẻ, khỏi đánh nhau hay cãi lộn)
He he he

huynhdinhcuong

Điểm : 5280
Uy tín : 0

nếu bạn nào thích thì mình nhường hết cho!!! lớp trưởng cũng nhường luôn Empty Cân nhắc lại chuyện của Cường

Bài gửi by hoantranvn Mon Nov 16, 2009 10:13 pm

toilatoi2002 đã viết:thà về sống bình yên !!!

Chuyện này Cường cần nghiêm túc và thẳng thắng vấn đề nhé. Nếu trong khả năng, trách nhiệm và suy nghĩ của Cường không còn có thể phục vụ cho lớp nữa thì nên đưa vấn đề ra trước lớp để mọi người cùng bàn vì chuyện này là chuyện của tập thể lớp chứ không riêng gì một cá nhân nào. Nhưng trong chuyện này vẫn mong Cường gạt đi những chuyện gì đã qua để tiếp tục đem khả năng của mình ra phục vụ, cống hiến cho lớp.

Chúc sức khỏe và thành công!
hoantranvn
hoantranvn
Admin
Admin

Điểm : 6477
Uy tín : 0

0907001443 http://www.hoantrankhai.co.cc

- Similar topics