Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!!

2 posters

Go down

Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!! Empty Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!!

Bài gửi by toilatoi2002 Wed Oct 07, 2009 9:11 pm

Không biết lớp mình có vui như tôi không nữa !!!
chủ nhật ngày 18 lớp TVT có tổ chức đi dã ngoại không biết có ai đăng ký đi ko ?
Để biết số lượng chính xác !!!
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
toilatoi2002
toilatoi2002
Admin
Admin

Điểm : 6025
Uy tín : 1

Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!! Empty Chúc mừng anh Cường nhà ta đi bà con

Bài gửi by hoantranvn Wed Oct 07, 2009 9:39 pm

Vui ơi là Vui!
Chúc mừng anh Cường nha, hy vọng anh sẽ giành giật được cả hai giải thưởng để lớp mình được chia vui ha (một hội cafe be bé là được rồi).

Nhân đây mình xin đề cử mình cho giải vượt khó Cường lưu ý và đưa lên khoa giúp nhé:
mình xin ứng tuyển cho giải "sinh viên nghèo vượt khó", hoàn cảnh của mình nè " nhà xa nên phải đi xe máy đi học, lên trường cao quá phải đi thang máy, ngồi học nóng quá nên phải bật điều hòa". Sleep

Chuyện thông báo đi chơi, Cường vào box quản lý " giành cho t13tvt" thông báo cho rõ ràng nhé, hy vọng là mọi người hưởng ứng nhiều!
hoantranvn
hoantranvn
Admin
Admin

Điểm : 6477
Uy tín : 0

0907001443 http://www.hoantrankhai.co.cc

Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!! Empty Thằng này sóc quá !!!

Bài gửi by toilatoi2002 Thu Oct 08, 2009 10:49 am

Tao chỉ cần 1 giải thôi !!!
nhiều quá nguy hiểm ?
Nhiều bạn hâm dọa quá !!!
haaaaaaaaaaaaaaa Suspect lol! lol!
toilatoi2002
toilatoi2002
Admin
Admin

Điểm : 6025
Uy tín : 1

Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!! Empty Re: Không biết tại sao từ lúc nghe tin ma sao Vui quá !!!

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics