Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... !

3 posters

Go down

Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... ! Empty Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... !

Bài gửi by oahqvan8011 Thu Jun 24, 2010 10:13 am

Những hành động, dù rất nhỏ thôi, nhưng đều gửi gắm rất nhiều “lời muốn nói” của con gái đấy!

Khi con gái có những hành động:

1. Hai người đi bộ ngoài đường, cô ấy chẳng ngần ngại tặng cho bạn một “chữ K” ngọt ngào.

2. Cô ấy sẵn sàng giới thiệu bạn với… EX

3. Cô ấy giúp bạn “ghi điểm” với gia đình mình.

4. Luôn hỏi bạn: “Anh nghĩ sao?”

Và đây là những “thông điệp yêu thương” của cô ấy:

1. Bình thường, con gái rất kiêu, lại hay… xí hổ, nên những chữ K bất ngờ như vậy thường là do bạn chủ động. Còn bây giờ, cô ấy không ngần ngại đem đến cho bạn sự bất ngờ ấy, dù có biết bao nhiêu người xung quanh đang “tia” hai người. Điều đó có nghĩa là, cô ấy đang muốn… cả thế giới nhìn thấy hai người thật là hạnh phúc. Hơn nữa, cô ấy cũng muốn khẳng định: “Anh là một người tuyệt vời”, và: “Em luôn thấy tự hào khi đi bên cạnh anh”. Hì, con trai đã “phổng mũi” lên chưa đấy?

2. Bỗng dưng, hai người “đụng mặt” EX của cô ấy. Bạn nghĩ rằng, phản ứng của cô ấy sẽ chỉ là một lời chào, một nụ cười rồi… đi thẳng. Nhưng trái với những dự đoán của bạn, cô ấy kéo bạn lại trước mặt người ta, nói chuyện rồi giới thiệu với EX về bạn: “Đây là người yêu của em”.

Hành động của cô ấy có nghĩa là: Với EX: “Việc chia tay không làm em đau khổ, suy sụp như anh nghĩ. Ngược lại, em đang rất hạnh phúc đấy”. Còn với bạn: “Em đã thực sự quên EX rồi, người duy nhất mà en yêu là anh thôi”. Bạn có thể hoàn toàn yên tâm về “tình cũ đã qua” của cô ấy nhé!

3. Nếu như lúc trước, bạn lúc nào cũng phải băn khoăn trăn trở về việc tặng quà gì cho mẹ, cho nhóc em cô ấy, nói gì khi đối mặt với “phụ huynh” thì giờ đây, mọi thứ đã được cô ấy chuẩn bị rất chu đáo. Cô ấy luôn biết nói năng như thế nào sẽ “lấy lòng” được papa, một bó hoa lan sẽ khiến mama thích, và truyện Đô-rê-mon là sở trường của nhóc em… Việc chọn lựa đã được cô ấy giúp đỡ, việc của bạn chỉ là đem đến và “ghi điểm” thôi.

Gia đình có tác động rất lớn đối với mối quan hệ của hai người. Cô ấy hết lòng giúp bạn “ghi điểm” có nghĩa là, cô ấy đang xác định một mối quan hệ lâu dài với bạn đấy. Đừng quên yêu cô ấy nhiều hơn, để đáp lại sự chân thành ấy nhé.

4. Lúc mới yêu, còn gái thường… đỏng đảnh, thích người yêu làm mọi việc theo ý mình. Còn bây giờ, những việc lớn như đi du học hay là không, đến những việc nhỏ kiểu chiếc áo màu xanh hay màu vàng đẹp hơn, cô ấy đều hỏi ý kiến của bạn. Tất nhiên, những “oánh giá” của bạn luôn được cô ấy tôn trọng và lắng nghe.

Giải mã đây: Bạn thực sự đang có một vị trí rất quan trọng đối với cô ấy đấy. Cô ấy luôn muốn bạn có mặt trong mọi việc của cô ấy đó mà.

Không cần phải nói ra bằng lời, mà những hành động dù rất nhỏ như thế, con gái đã gửi được rất nhiều “thông điệp yêu thương” đến con trai rồi đấy!

[You must be registered and logged in to see this link.] | [You must be registered and logged in to see this link.]

oahqvan8011

Điểm : 5058
Uy tín : 0

Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... ! Empty Re: Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... !

Bài gửi by nguyenngocchinh Thu Jun 24, 2010 10:44 am

Cô ấy sẵn sàng giới thiệu bạn với… EX
EX là cái quái gì vậy?
nguyenngocchinh
nguyenngocchinh

Điểm : 5533
Uy tín : 2

0987735678 http://www.t13tin.com

Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... ! Empty Re: Những “thông điệp yêu thương” của con gái ..... !

Bài gửi by quangdo Tue Jul 06, 2010 1:50 pm

Ex là cái gì không hiểu nhưng mà thấy cũng zui zui. haha. Hay đấy có gắng phát huy nhé pà con!

quangdo

Điểm : 5394
Uy tín : 0

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics